Píratar XP

Fulltrúar Pírata á Alþingi kjörtimabil 2017-2021

Þórhildur Sunna Ævarsdóttir (f. 6. maí 1987) er þingmaður Pírata fyrir Reykjavíkurkjördæmi norður

Helgi Hrafn Gunnarsson (f. 22. október 1980) er þingmaður Pírata fyrir Reykjavíkurkjördæmi norður

Björn Leví Gunnarsson (f. 1. júní 1976) er þingmaður Pírata fyrir Reykjavíkurkjördæmi suður

Smári McCarthy (fæddur 7. febrúar 1984) er þingmaður Pírata fyrir Suðurkjördæmi

Halldóra Mogensen (f. 11. júní 1979) er þingmaður Pírata fyrir Reykjavíkurkjördæmi norður

Jón Þór Ólafsson (f. 13. mars 1977) er þingmaður Pírata fyrir Suðvesturkjördæmi

Andrés Ingi Jónsson (f. 16. ágúst 1979) var fyrst kjörinn á Alþingi árið 2016. Hann situr á þingi fyrir Reykjavíkurkjördæmi norður.

X
X